+ ตอบกลับกระทู้
#1 - 2
จาก 2 โพส

โพส
    10
    ถูกใจ
    3
    โพสถูกใจ 4 ครั้ง ใน 1 โพส

Red face ต้องการหาเส้นทางจากARLลาดกระบังไปเมกาบางนาครับ

ขอความช่วยเหลือครับ
    ไม่คอ่ยชำนาญเส้นทางแถวลาดกระบัง ตามกระทู้เลยครับ ARLลาดกระบัง-เมกาบางนา ใครอยู่อาศัยแถวนั้นหรือท่านที่เดินทางบ่อยๆหรือเป็นนักศึกษาพระจอมเกล้าลาดกระบังขอความอนุเคราะห์ด้วยครั้บ เพราะจะต้องเดินทางวันพุธที่1สิงหาคมครับ

ขอบพระคุณครับ

โพส
    10,745
    ถูกใจ
    7,937
    โพสถูกใจ 22,631 ครั้ง ใน 6,275 โพส
    มีสองแถวฟ้า หลังคาสีม่วง
    สาย ARL ลาดกระบัง - กิ่งแก้ว - เมกาบางนา - ราชวินิตบางแก้ว

จอดอยู่ที่วินสองแถว ปากทางเข้าสถานีครับ

+ ตอบกลับกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด