+ ตอบกลับกระทู้
#1 - 3
จาก 3 โพส

โพส
    103
    ถูกใจ
    13
    โพสถูกใจ 126 ครั้ง ใน 50 โพส

รถทรง Padane ในต่างประเทศ

ผมขอรวบรวมรูปภาพ รถทรง Padane ในต่างประเทศบ้างครับ

โดยรูปทั้งหมด ผมใช้วิธีค้นหาทาง google และต้องขอขอบคุณเจ้าของเวปต้นฉบับ และเจ้ารูปมา ณ ทีนี้ด้วยครับ

รูปนี้ประเทศอิตาลีครับ

นี่ก็จากอิตาลีเหมือนกัน

ประเทศนี้เค้ามีเวปรวมรูปรถรถเมล์เยอะครับ

จากค่าย วอลโว่ครับ อันนี้จากประเทศอะไรไม่รู้ในยุโรป

รูปนี้จากอังกฤษครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Bangkokbusclub : 09/05/13 เมื่อ 17:26 เหตุผล: Backup จากบอร์ดเก่า

2. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    430
    ถูกใจ
    125
    โพสถูกใจ 1,120 ครั้ง ใน 261 โพส
    แจมด้วยคนครับ

คันนี้ ของประเทศไหนจำไม่ได้ แต่เป็นของยี่ห้อ โฟคสวาเกน

คันนี้ของจีนชัวร์ รุ่นมินิปัตตาเน่
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Bangkokbusclub : 09/05/13 เมื่อ 17:24 เหตุผล: Backup จากบอร์ดเก่า
    Only you know what is REAL

4. 2 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    38
    ถูกใจ
    9
    โพสถูกใจ 68 ครั้ง ใน 19 โพส
    ของเค้าไม่เน่าเหมือนเราแฮะ

+ ตอบกลับกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด