+ ตอบกลับกระทู้
#1 - 3
จาก 3 โพส

โพส
    3
    ถูกใจ
    0
    โพสถูกใจ 3 ครั้ง ใน 3 โพส

มินิบัสสาย 68 หายไปใหน

คือผมเห็นมินิบัสวินวินเหลืองล่าสุดปี56 มินิบัสส้ม เมื่อประมาณเดือนกรกฎาคม เห็นวิ่งอยู่คันเดียวคือ 68-4 จากนั้นก็หายไปเลย คุ้นเคยตั้งแต่เปลี่ยนมาใช้มินิบัสสีส้ม นั่งไปพาต้าและวงเวียนใหญ่บ่อยมาก ใครรู้ช่วยตอบหน่อย รู้สึกเสียดายวินวินแอร์เหลือง

2. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    10,766
    ถูกใจ
    7,937
    โพสถูกใจ 22,633 ครั้ง ใน 6,276 โพส
    มินิบัสหลายๆ คันโดนแบงค์ยึดรถ และนำไปขายทอดตลาดต่อ
    เนื่องจากเจ้าของผ่อนรถต่อไม่ไหวครับ

4. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    3
    ถูกใจ
    0
    โพสถูกใจ 3 ครั้ง ใน 3 โพส
    ทุกคันเลยหรอครับ พอจะทราบมั๊ยว่า 68-7 วินวินเหลืองจากอู่ตากสิน สภานะภาพปัจจุบันเป็นยังไงครับ

6. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

+ ตอบกลับกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด