+ ตอบกลับกระทู้
หน้า 3/3 หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
#31 - 41
จาก 41 โพส

ถ.เทศบาลนิมิตรเหนือ ลาดยาว จตุจักร ก
    โพส
    397
    ถูกใจ
    597
    โพสถูกใจ 550 ครั้ง ใน 179 โพส
    เพื่อนบ้านนรกภาค 2 (Neighbor from Hell 2) เล่นแล้วฮา คลายเครียด

โพส
    1,285
    ถูกใจ
    5,737
    โพสถูกใจ 1,723 ครั้ง ใน 567 โพส
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ populational2010 ดูโพส
    เพื่อนบ้านนรกภาค 2 (Neighbor from Hell 2) เล่นแล้วฮา คลายเครียด
    ^ น่าสนวุ๊ย เกมคอมPC หรือว่า เครื่องคอนโซล ?
    T.B.S. = Tanachai Bus Service

โพส
    233
    ถูกใจ
    269
    โพสถูกใจ 206 ครั้ง ใน 105 โพส
    ของผมก็

GTA3 (เล่นเป็นบางครั้ง)
    GTA Vice City (เล่นเป็นบางครั้ง)
    GTA San (เล่นเป็นบางครั้ง)
    GTA IV (แต่คอมแ_่งกระตุกมาก ทั้งๆที่ผมเล่นแบบสเปคขั้นต่ำ)
    Roller Coaster Tycoon (เลิกเล่นแล้ว)
    Zoo Tycoon (เลิกเล่นแล้ว)
    Red Alert 2

เกม FB (งดเล่นชั่วคราว)
    CityVille
    Farmville

อดีต (เกม Family 202 (พังไปแล้ว T_T))
    มาริโอ
    Battle City
    Contra
    Circus
    ฯลฯ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย 84express : 30/06/12 เมื่อ 19:39 เหตุผล: เพิ่มเกมครับ

บ้านอยู่ใกล้อู่บางเขน
    โพส
    671
    ถูกใจ
    189
    โพสถูกใจ 448 ครั้ง ใน 230 โพส
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ populational2010 ดูโพส
    เกมส์แกล้งคนนี่เหรอ 5555555555555 ผมฮาตอนที่ลุงเค้าไปโดนไฟดูด พอซักพัก ไอเพื่อนบ้านตัวแสบ ก็เอาลูกกวาดวางที่พื้นแล้วก็ลื่น

----------

ผมเล่น fruit ninja เกมส์ใน มือถือ androidใน galaxy mini
    แล้วก็ angrybird
    ถ้าใน pc ก็
    gta san andreas เล่นจนจบภารกิจหมดแล้ว ตอนนี้ทำไรก็ได้
    ผมชอบขับแท็กซี่ ดับเพลิง
    ผมก็ชอบเล่นฆ่าคนในเกมส์ gta จนดาวขึ้น 6 ดาว มันเลยที่นี้ ตำรวจปิดถนน จะดักจับเรา ผมเล่นฆ่าฆ่าเอาบ้างแหละครับ แต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้เล่นนะครับ
    เกมส์ออนไลน์ก็ ผมชอบเลนแบบสร้างสรรค์หน่อยก็ ปังย่าละกันครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Th_jung : 15/03/12 เมื่อ 13:58 เหตุผล: รวมโพส (โพสกระทู้เดียวกัน ในเวลาไล่เลี่ยกัน ให้ใช้การ "แก้ไขโพส" แทนการโพสเพิ่มครับ)

โพส
    6
    ถูกใจ
    68
    โพสถูกใจ 24 ครั้ง ใน 6 โพส
    ส่วนใหญ่เป็น ออนไลน์ค่ะ
    เกมส์ ที่เล่นก่อนหน้านี้มีเยอะมากเต็มไปหมด แต่ก็ไม่ได้คิดเล่นจิงจังเลยค่ะเลยหลงๆลืมๆ จะมีก็แต่สองเกมส์นี้

TalesRunner เป็นเกมส์แรกที่เล่นและปัจจุบันยังเล่นอยู่
    (ยศไม่รู้ว่าเรียกอ่ะไรค่ะแต่ประมาน บูทปีกปีศาจสีแดง ละมั้งคะ)

Audition ได้รับคำแนะนำจากเพื่อนว่าให้เล่นค่ะ เป็นเกมที่ดูดตังในกระเป๋ามากค่ะ= =
    (ส่วนของเลเวล ยังเวล8อยู่เลยค่ะ เนื่องจากเพื่อนส่วนใหญ่อยู่ที่เซิฟบี2ทั้งนั้น)

ส่วนตัวอยากเล่นเกมแบบ PF SF dota HON และพวกเกมยิง เก็บเวล ตีมอนต่างบ้าง
    แต่หัวไม่ค่อยไปทางนี้ เล่นทีปวดหัวมึนกันไปข้าง เลยได้แต่เล่นเกมส์แบ๊วๆไปแทนค่ะ

6. 2 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    679
    ถูกใจ
    1,405
    โพสถูกใจ 1,127 ครั้ง ใน 359 โพส
    Everbody Marble (เกมเศรษฐีออนไลน์)

510 มธ.ศูนย์รังสิต - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
    คันที่ 10 เวลา 07.00 น. ทางด่วนโทลล์เวย์ ขึ้นหลักสี่(แจ้งวัฒนะ) ลงอนุสาวรีย์ชัยฯ

Cilck To Facebook!!! ผมคราฟ ชื่อ Amontep Soymanee นะคับ

8. 2 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    156
    ถูกใจ
    92
    โพสถูกใจ 115 ครั้ง ใน 60 โพส
    angry birds, bad piggies, LINE pop ครับ

10. 2 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    251
    ถูกใจ
    236
    โพสถูกใจ 317 ครั้ง ใน 127 โพส
    เกมส์ offline
    pes 2013
    เกมส์มือถือ
    jetpack joyride
    เกมส์online
    Top Elven (facebook)

โพส
    4
    ถูกใจ
    2
    โพสถูกใจ 7 ครั้ง ใน 1 โพส
    ลองเล่น omnibus simulator ซิครับ สนุกดีครับ เกมขับรถเมล์เหมือนมากๆ

โพส
    78
    ถูกใจ
    17
    โพสถูกใจ 24 ครั้ง ใน 19 โพส
    เกมออนไลน์ที่ผมชอบนะครับ

Richman เกมเศรษฐีออนไลน์ ก็ชอบครับ แต่ตัวเกมถูกยกเลิกไปนานแล้ว น่าเสียดายมากครับ
    Vanillacat ก็เล่นครับ เกมแฟชั่นออนไลน์เหมาะสำหรับวัยรุ่นนักแต่งตัว เคยเล่นแค่ตอนทำอีเวนท์ยิงธนู เก็บลูกแล้ว แลกคริสตัส แต่ตัวเกมยกเลิกไปนานแล้ว

AUDITION เล่นแล้วผ่อนคลายครับ ได้ฟังเพลงสบายๆ เลเวล38 แต่ตอนนี้เลิกเล่นแล้วครับ เพราะว่าไม่มีเพื่อนผมคนไหนเค้าเล่นออดิชั่นกันซักคน ไปเล่น เกมต่อสู้ DotA PB Cabal Counterstrike SF กันหมดเลย แต่ผมไม่ชอบดล่นเกมต่อสู้ครับ

แต่ Pangya Talesrunner ไม่ชอบเล่น โดยเฉพาะ Talesrunner รำคาญเสียงคนพูดกับเสียงตัวละครตอนวิ่งแข่งมากๆ

CookieRun(เกมในมือถือ) จริงๆอยากให้เล่นแบบในคอมได้ด้วย ขนาดไลน์ยังลงคอมได้เลย เล่นไม่ถึง1เดือนเลเวล 45 แล้วครับ ติดงอมแงมมาก มีอยู่วันนึงเล่นคุกกี้รันตั้งแต่หลังเที่ยวคืนจนสว่างถึงเช้าเลยครับ นอนกลางวันไปเลย เพื่อนผมเค้าเล่นกันเยอะครับ

เกมออฟ์ไลน์ก็ Burnout ครับ Takedown นี่บังเอิญขับไปชนรถที่วิ่งสวนตรงข้าม รถพังยับเยิน ฮาเลยครับ

14. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    313
    ถูกใจ
    463
    โพสถูกใจ 105 ครั้ง ใน 68 โพส
    ของผม

เกมส์ออฟไลน์
    need for speed underground 2
    GTA IV
    call of duty modern warfare 3

เกมส์ออนไลน์

Point Blank
    Special force
    Raycity
    A.V.A

16. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

+ ตอบกลับกระทู้
หน้า 3/3 หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด