+ ตอบกลับกระทู้
#1 - 3
จาก 3 โพส

พระนครบางกอก, กลางสวนบางมด
    โพส
    1,640
    ถูกใจ
    2
    โพสถูกใจ 1,696 ครั้ง ใน 635 โพส

BMTA3 สาย 23 เมกาบางนา-เทเวศร์ กลับมาอีกครั้งหนึ่งแล้ว

ไม่แน่ใจว่ากลับมานานหรือยัง วันนี้เพิ่งเห็นรถครีมแดงป้ายขาวอักษรฟ้า (ไม่ได้เป็นป้ายที่ทำแบบปราณีตแบบคราวก่อน) มาจอดรอรับผู้โดยสาร 1 คันที่ท่ารถเทเวศร์

เหตุผลที่กลับมาไม่แน่ใจว่าเป็นเรื่องสัมปทานด้วยหรือไม่ หรืออาจเป็นเพราะรถมาเทเวศร์มันมีไม่พอก็เลยต้องเอารถเส้นทางนี้มาช่วยอีกหน่อย
    ผมไม่ได้แสดงความเห็นให้ใครถูกใจ ผมแค่แสดงความเห็นในสิ่งที่ผมคิด ลองเปิดใจค่อย ๆ คิดตามแล้วเลือกที่จะเห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วย ทุกอย่างอยู่ที่คุณเลือก ไม่ใช่อยู่ที่ผม

2. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

โพส
    213
    ถูกใจ
    1
    โพสถูกใจ 0 ครั้ง ใน 0 โพส
    กลับมาแล้วครับเส้นทางเมกาบางนา เทเวศร์ และเสริมเมกาบางนา ประตูนํ้าครับ

4. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

พระนครบางกอก, กลางสวนบางมด
    โพส
    1,640
    ถูกใจ
    2
    โพสถูกใจ 1,696 ครั้ง ใน 635 โพส
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ game102 ดูโพส
    กลับมาแล้วครับเส้นทางเมกาบางนา เทเวศร์ และเสริมเมกาบางนา ประตูนํ้าครับ
    มีข้อมูลความถี่ไหมครับ?
    ผมไม่ได้แสดงความเห็นให้ใครถูกใจ ผมแค่แสดงความเห็นในสิ่งที่ผมคิด ลองเปิดใจค่อย ๆ คิดตามแล้วเลือกที่จะเห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วย ทุกอย่างอยู่ที่คุณเลือก ไม่ใช่อยู่ที่ผม

6. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

+ ตอบกลับกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด