+ ตอบกลับกระทู้
#1 - 2
จาก 2 โพส

โพส
    27
    ถูกใจ
    1
    โพสถูกใจ 26 ครั้ง ใน 8 โพส

ฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต - ธรรมศาสตร์ รังสิต

จะขึ้น 510 ที่ฝั่งตรงข้ามฟิวเจอร์ พาร์ค แต่ตรงนั้นมีหลายป้ายเหลือเกิน
    ต้องรอที่ป้ายไหน ใครรู้บ้างครับ

Thank you!

โพส
    10,734
    ถูกใจ
    7,937
    โพสถูกใจ 22,631 ครั้ง ใน 6,275 โพส
    รถทางตรง จะจอดตรงข้ามฟิวเจอร์ ป้ายที่ 2 ครับ

ส่วนป้ายแรก (ป้ายตรงท่ารถตู้ที่เพิ่งทำใหม่) อันนั้นจะจอดเฉพาะรถที่ขึ้นสะพานไปสายคลองครับ (187 538)

+ ตอบกลับกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด