ปิดกระทู้
#1 - 2
จาก 2 โพส

กระทู้: จากเทคนิคกรุงเทพไปสนามหลวง จากสนามหลวงไปเทคนิคกรุงเทพ ไปไงค้าบบบ TT'

บุคคลทั่วไป Guest

Exclamation จากเทคนิคกรุงเทพไปสนามหลวง จากสนามหลวงไปเทคนิคกรุงเทพ ไปไงค้าบบบ TT'

ขอแบบรถเร็วๆด่วนๆไม่ติดมากอ่ะครับ ช่วยบอกหน่อยครับ
    คือผมต้องไปเรียนที่เทคนิคกรุงเทพ แล้วทำงานขายของคลองหลอดอ่ะคับ
    ขอแบบวิ่งตลอดคืนได้ยิ่งดีครับ ขายของเลิกดึกๆๆๆ

โพส
    468
    ถูกใจ
    242
    โพสถูกใจ 357 ครั้ง ใน 141 โพส
    จากเทคนิคกรุงเทพไปสนามหลวง นั่งสาย77 จาถ.นราธิวาส ไปลงโรบินสันบางรัก ต่อสาย1ไปสนามหลวงได้ครับ หรือจะไปต่อเรือด่วนเจ้าพระยาที่ท่าสาทรก็ได้ครับ ขากลับก็นั่งสาย1มาลงโรบินสันบางรัก และต่อสาย77ลงเทคนิคกรุงเทพครับ สาย1 คันสุดท้ายออกจากถนนตก23.20น. ถึงท่าเตียนไม่น่าเกิน23.50น. และสาย77คันสุดท้ายออกจากหมอชิตประมาณเที่ยงคืนถึงบางรักประมาณเที่ยงคืนครึ่ง ถ้าไม่ทันสาย7คันนี้ต้องรออีก2ชม.ถึงจะมีมาอีกคันนะครับ

ปิดกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด