ปิดกระทู้
#1 - 2
จาก 2 โพส

WorLd Guest

Red face สอบถามเส้นทางค่ะ

1.จาก ลาซาล ไป สุพรีมสามเสน
    2.จาก ลาซาล ไป CDC ครัสตัลดีไซน์

ไม่ทราบว่าต้องนั่งรถสายอะไรคะ แล้วไปที่ไหนใกล้กว่ากันคะ

โพส
    1,211
    ถูกใจ
    2,724
    โพสถูกใจ 2,346 ครั้ง ใน 662 โพส
    คริสตัลดีไซน์ ใกล้กว่าครับ
    สามารถนั่งสาย 23 (รถธรรมดา) จากตรงข้ามปากซอยแบริ่งฝั่งถนนสุขุมวิท ไปลงถนนเอกมัย
    แล้วต่อสาย 26ก ไปได้ครับ

หรือจากปากซอยแบริ่งฝั่งศรีนครินทร์ สามารถนั่งสาย 145 ลงหน้าเดอะมอลล์บางกะปิ ต่อสาย 95ข ได้ครับ

ส่วนสุพรีมสามเสน
    สามารถนั่งสาย 511 จากฝั่งตรงข้ามปากซอยแบริ่งฝั่งถนนสุขุมวิท ไปลงกิ่งเพชร
    จากนั้นให้ต่อสาย 16, 505 ไปได้ครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย atmosfear : 04/06/11 เมื่อ 01:40

ปิดกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด