+ ตอบกลับกระทู้
หน้า 2/2 หน้าแรกหน้าแรก 1 2
#16 - 16
จาก 16 โพส

กระทู้: [2555/02/08] กิจกรรมรณรงค์ความปลอดภัย ลดอุบัติเหตุ และนิทรรศการเว็บไซต์ Bangkokbusclub.com

โพส
    3,141
    ถูกใจ
    5,946
    โพสถูกใจ 6,970 ครั้ง ใน 2,325 โพส
    พี่พนักงาน ขสมก. มาช่วยการันตีว่าดีจังเลย

ไม่พูดถึงตรงนี้ไม่ได้ซะแล้วครับ กับความคิดเห็นเกี่ยวกับรถเมล์ในฝันของแต่ละคน (มีของผมด้วยครับ)

ตรงนี้คือบอร์ดสำหรับเขียนความรู้สึกของผู้เยี่ยมชมครับ มีลายเซ็นของท่าน รมช.กระทรวงคมนาคม , ผ.อ. ขสมก. และผู้เยี่ยมชมท่านอื่นๆ ด้วยครับ

ขอปิดท้ายภาพชุดนี้กับพี่เหมียว พกส. สาย 556 วัดไร่ขิง-แอร์พอร์ตลิงก์มักกะสัน ครับ

ขอขอบคุณสำหรับการติดตามชมนะครับ สวัสดีครับ

2. 6 คนถูกใจสิ่งนี้

+ ตอบกลับกระทู้
หน้า 2/2 หน้าแรกหน้าแรก 1 2

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด