ปิดกระทู้
#1 - 2
จาก 2 โพส

บุคคลทั่วไป Guest

Talking สอบถามสายรถเมล์ที่ผ่านหน่อยค่ะ ด่วน!!!

ตอนนี้อยู่หมู่บ้านปาริชาติ ถ.345 จ.ปทุมธานี จะไปปากเกร็ด จ.นนทบุรี มีรถสายผ่านทางนี้มั้งค่ะ

โพส
    1,261
    ถูกใจ
    5,663
    โพสถูกใจ 1,708 ครั้ง ใน 566 โพส
    มีครับ ลองรอดู 680 และสายอื่นๆ ไม่แน่ใจว่าสายอะไรบ้าง เพราะไม่ค่อยได้ผ่านไปทางนั้น

(อาจนั่ง 680 ไปต่อ 33 ที่ถนนติวานนท์)
    T.B.S. = Tanachai Bus Service

ปิดกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด