+ ตอบกลับกระทู้
#1 - 3
จาก 3 โพส

กระทู้: ในบอร์ดนี้ มีใครเล่น Top eleven on facebook บ้างครับ

โพส
    1,168
    ถูกใจ
    110
    โพสถูกใจ 496 ครั้ง ใน 274 โพส

ในบอร์ดนี้ มีใครเล่น Top eleven on facebook บ้างครับ

คือผมต้องการทราบว่า ใครบ้างที่เล่นเกมนี้ อยู่ระดับที่เท่าไหร่ และจะได้ใช้กระทู้นี้ในการแลกเปลี่ยนเทคนิคในการเล่นครับ
    สำหรับผม ทีมใหญ่ (Ritthi Phosiyamanee) อยู่ลีกระดับ 5
    ทีมเล็ก (Ritthichai Phosiyamanee) อยู่ลีกระดับ 4
    ใครสนใจที่จะเป็นเพื่อนในเกมนี้ ก็แอดมาได้นะครับ (แต่บอกมาก่อนก็ดี เพราะ ถ้าแอดมามั่วๆ ผมจะไม่รับ)

โพส
    255
    ถูกใจ
    236
    โพสถูกใจ 317 ครั้ง ใน 127 โพส
    ทีมผม champ bangkok fc อยู่ในลีกระดับ1ครับ

โพส
    401
    ถูกใจ
    287
    โพสถูกใจ 242 ครั้ง ใน 138 โพส
    ผมอยู่ลีคระดับ2

+ ตอบกลับกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด